Responsive 4.2.2 - en to cy translation catalogue (503 entries)

en: % Comments
cy: % Sylw

en: &#8249; Older comments
cy: & #8249; sylwadau hyn

en: &#8249; Older posts
cy: & #8249; swyddi hŷn

en: &#8249; Return to
cy: & #8249; yn ôl i

en: &darr; Skip to Main Content
cy: &darr; Neidio i'r prif gynnwys

en: &larr; Home
cy: &larr; Cartref

en: 0 Comments
cy: 0 sylwadau

en: 1 Comment
cy: 1 Sylw

en: 30+
cy: 30 +

en: 404 &#8212; Fancy meeting you here!
cy: 404 & #8212; ffansi cwrdd â chi yma!

en: <span class="post-edit">Edit</span>
cy: <span class="post-edit">Golygu</span>

en: About
cy: Am

en: About Box Title
cy: Ynglŷn â theitl y blwch

en: About Section
cy: Am adran

en: About Text
cy: Ynglŷn â thestun

en: About Title
cy: Ynglŷn â theitl

en: Above Header
cy: Pennawd uchod

en: Activate
cy: Gweithredu

en: Activating
cy: Ysgogi

en: Active Menu Background Color
cy: Lliw cefndir y ddewislen weithredol

en: Add To Cart Buttons
cy: Ychwanegu at fotymau cart

en: Add to Cart
cy: Rhoi yn y Fasged

en: Add/edit navigation menu
cy: Ychwanegu/golygu Dewislen llywio

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: After Heading
cy: Ar ôl pennawd

en: Ajax request aborted
cy: Erthylwyd cais AJAX

en: Alignment
cy: Aliniad

en: Alternate Background Color
cy: Lliw cefndir eiledol

en: Aperture: f&#47;
cy: Agorfa: f & #47;

en: Archive for %s
cy: Archif ar gyfer %s

en: Area 1 - sidebar.php - Displays on Default, Blog, Blog Excerpt page templates
cy: Arwynebedd 1-bar ochr. php-arddangosiadau ar ddiofyn, blog, blog dyfyniad Tudalen

en: Area 10 - sidebar-colophon.php, 100% width Footer widgets
cy: Area 10-sidebar-colophon, 100% teclynnau troedyn lled

en: Area 11 - sidebar-top.php - Displays on the right of the header
cy: Area 11-sidebar-Top-arddangosiadau ar ochr dde'r pennyn

en: Area 12 - sidebar-footer.php
cy: Ardal 12-sidebar-footer

en: Area 13 - sidebar-footer.php
cy: Ardal 13-sidebar-footer

en: Area 14 - sidebar-footer.php
cy: Area 14-sidebar-footer

en: Area 15 - sidebar-footer.php
cy: Ardal 15-sidebar-footer

en: Area 6 - sidebar-home.php - Displays on the Home Page
cy: Ardal 6-sidebar-home-arddangosiadau ar y dudalen hafan

en: Area 7 - sidebar-home.php - Displays on the Home Page
cy: Maes 7-sidebar-home-arddangosiadau ar y dudalen hafan

en: Area 8 - sidebar-home.php - Displays on the Home Page
cy: Ardal 8-sidebar-home-arddangosiadau ar y dudalen hafan

en: Area 9 - sidebar-gallery.php - Displays on the page after an image has been clicked in a Gallery
cy: Ardal 9-sidebar-Gallery-arddangosiadau ar y dudalen ar ôl i ddelwedd gael ei chlicio mewn oriel

en: Arial, Helvetica, sans-serif
cy: Arial, Helvetica, sanau-serif

en: Author
cy: Awdur

en: Background Color
cy: Lliw'r Cefndir

en: Backgrounds
cy: Gefndiroedd

en: Before Heading
cy: Cyn pennawd

en: Below Header
cy: Pennawd isod

en: Blazing Fast Speed
cy: Cyflym arloesol

en: Blazing Fast, mobile-friendly, fully-customizable WordPress theme.
cy: Thema WordPress cyflym, symudol-gyfeillgar, llawn-customizable.

en: Blog / Archive
cy: Blog/archif

en: Blog 2 Column
cy: Blog 2 Colofn

en: Blog 3 Column
cy: Blog 3 Colofn

en: Blog 4 Column
cy: Blog 4 Colofn

en: Blog Options
cy: Dewisiadau blog

en: Blog Page Title
cy: Teitl Tudalen blog

en: Blog Post
cy: Post blog

en: Body
cy: Corff

en: Body Text Color
cy: Lliw testun y corff

en: Bold: 700
cy: Print trwm: 700

en: Book: 300
cy: Llyfr: 300

en: Border Color
cy: Lliw'r ffin

en: Border Width (px)
cy: Lled y ffin (px)

en: Bottom
cy: Waelod

en: Box Background Color
cy: Lliw cefndir y blwch

en: Box Padding (px)
cy: Blwch padding (px)

en: Box Radius (px)
cy: Radiws blwch (px)

en: Boxed
cy: Mewn bocs

en: Breadcrumb
cy: Briwsion bara

en: Breadcrumb Color
cy: Lliw briwsion

en: Breadcrumb Position
cy: Safle briwsion bara

en: Breakpoint
cy: Torbwynt

en: Button
cy: Botwm

en: Button Color
cy: Lliw botwm

en: Button Hover
cy: Botwm hofran

en: Button Hover Color
cy: Lliw hofran botwm

en: Button Hover Text
cy: Testun hofran botwm

en: Button Hover Text Color
cy: Lliw testun hofran botwm

en: Button Text
cy: botwm Testun

en: Button Text Color
cy: Lliw testun botwm

en: Buttons
cy: Botymau

en: By
cy: Gan

en: CSS Styles
cy: Arddulliau CSS

en: Call to Action
cy: Galwad i weithredu

en: Call to Action (Text)
cy: Galwad i weithredu (testun)

en: Call to Action (URL)
cy: Galwad i weithredu (URL)

en: Call to Action Button Style
cy: Arddull botwm gweithredu

en: Capitalize
cy: Prif Lythrennu

en: Cart
cy: Basged

en: Cart Buttons
cy: Botymau cart

en: Cart Icon Visibility
cy: Gwelededd eicon cart

en: Cart Options
cy: Dewisiadau cart

en: Catalog View
cy: Golwg catalog

en: Categories
cy: Categorïau

en: Category
cy: categori

en: Center
cy: Ganolfan

en: Change site layout
cy: Newid cynllun y safle

en: Checkout Button
cy: Botwm talu

en: Choose Category
cy: Dewis categori

en: Choose Post
cy: Dewis post

en: Circle
cy: Cylch

en: Circle Outline
cy: Amlinelliad o'r cylch

en: Click to disable home page widgets
cy: Cliciwch i analluogi teclynnau tudalen gartref

en: Colophon Widget
cy: Teclyn colophon

en: Color
cy: Lliw

en: Colors
cy: Lliwiau

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Community
cy: Cymuned

en: Contact Section
cy: Adran cyswllt

en: Contact Us
cy: Cysylltu â Ni

en: Contact form shortcode
cy: Ffurflen gysylltu cod byr

en: Contact section Subtitle
cy: Adran cyswllt is-deitl

en: Contact section Title
cy: Teitl yr adran gyswllt

en: Contact subtitle
cy: Contact Isdeitl

en: Contained
cy: Cynnwys

en: Container Background Color
cy: Lliw cefndir y cynhwysydd

en: Container Width (px)
cy: Lled y cynhwysydd (px)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Content Aligmnment
cy: Aliniad y cynnwys

en: Content Alignment
cy: Aliniad cynnwys

en: Content Area
cy: Ardal gynnwys

en: Content Boxed
cy: Cynnwys mewn blwch

en: Content Header
cy: Pennawd y cynnwys

en: Content Type
cy: Math o gynnwys

en: Content/Sidebar
cy: Cynnwys/bar ochr

en: Continue reading<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>
cy: Parhau i ddarllen<span class="screen-reader-text"> "%s"</span>

en: Custom CSS Styles
cy: Arddulliau CSS personol

en: Custom Fonts
cy: Ffontiau addasedig

en: Custom String
cy: Llinyn addasedig

en: Customize fonts/typography
cy: Addasu ffontiau/Teipograffeg

en: Customize footer options
cy: Addasu dewisiadau footer

en: Customize header options
cy: Addasu opsiynau pennawd

en: Date
cy: Dyddiad

en: Deactivate
cy: Ddatgymhwyso

en: Default
cy: Rhagosodedig

en: Description
cy: Disgrifiad

en: Description Color
cy: Lliw disgrifiad

en: Disable Call to Action Button?
cy: Analluogi'r alwad i weithredu botwm?

en: Disable breadcrumb list?
cy: Analluogi'r rhestr briwsion bara?

en: Disable on 404, Search & Archives?
cy: Analluogi ar 404, chwilio am archifau?

en: Disable on Blog page?
cy: Analluogi ar dudalen blog?

en: Disable on Latest Posts Page?
cy: Analluogi ar y dudalen swyddi diweddaraf?

en: Disable on Pages?
cy: Analluogi ar dudalennau?

en: Disable on Posts?
cy: Analluogi ar swyddi?

en: Disable on WooCommerce Product Pages?
cy: Analluogi ar dudalennau cynnyrch WooCommerce?

en: Disabled On All Devices
cy: Anabl ar bob dyfais

en: Display On All Devices
cy: Dangos ar bob dyfais

en: Documentation
cy: Dogfennaeth

en: Don&#39;t panic, we&#39;ll get through this together. Let&#39;s explore our options here.
cy: Don & #39; t panig, rydym & #39; yn mynd drwy hyn gyda'n gilydd. Gadewch i & #39; s archwilio ein hopsiynau yma.

en: Dropdown
cy: Dewislen

en: E-mail
cy: E-bost

en: Elementum
cy: Elfenwm

en: Email
cy: E-bost

en: Email Address
cy: Cyfeiriad E-bost

en: Embeds to footer.php
cy: Ymgorffori i'r troednod. php

en: Embeds to header.php
cy: Ymgorffori i'r pennawd. php

en: Enable About Section
cy: Galluogi ynghylch adran

en: Enable Blog Page Title
cy: Galluogi Teitl Tudalen blog

en: Enable Contact Section
cy: Galluogi adran cyswllt

en: Enable Cross-sells
cy: Galluogi croeswerthu

en: Enable Custom Front Page
cy: Galluogi Tudalen flaen arferol

en: Enable Feature Section
cy: Galluogi adran nodwedd

en: Enable Header Widgets
cy: Galluogi teclynnau pennawd

en: Enable Masonry Layout
cy: Galluogi cynllun gwaith maen

en: Enable Mobile Menu
cy: Galluogi dewislen symudol

en: Enable Team Section
cy: Galluogi adran tîm

en: Enable Testimonial Section
cy: Galluogi adran dysteb

en: Enable on Complete Website
cy: Galluogi ar y wefan gyflawn

en: Enter url as http://www.example.com
cy: Rhowch y URL fel http://www.example.com

en: Entry Columns
cy: Colofnau mynediad

en: Entry Content
cy: Cynnwys mynediad

en: Entry Elements
cy: Elfennau mynediad

en: Entry Featured Image
cy: Delwedd nodwedd Cofnod

en: Entry Meta
cy: Meta mynediad

en: Entry Title
cy: Teitl y cofnod

en: Error 404
cy: Gwall 404

en: Excerpt
cy: Darn o destun

en: Excerpt Length
cy: Hyd y darn

en: Exclude Categories from Blog page
cy: Eithrio categorïau o dudalen blog

en: Exclusive Content, Deals & Offers
cy: Cynnwys ecsgliwsif, mae bargeinion yn cynnig

en: Exclusive Widgets
cy: Teclynnau ecsgliwsif

en: Extra Bold: 800
cy: Ychwanegol beiddgar: 800

en: Facebook Link
cy: Cyswllt Facebook

en: Feature Section
cy: Adran nodwedd

en: Feature Title
cy: Teitl y nodwedd

en: Featured Content
cy: Cynnwys Arbennig

en: Featured Image
cy: Delwedd Nodwedd

en: Features
cy: Nodweddion

en: Feedback
cy: Adborth

en: Flat
cy: Fflat

en: Focal Length:
cy: Hyd ffocal:

en: Font Color
cy: Lliw Ffont

en: Font Family
cy: Teulu ffont

en: Font Size
cy: Maint ffont

en: Font Style
cy: Arddull ffont

en: Font Weight
cy: Pwysau ffont

en: Footer
cy: Troedyn

en: Footer Bar
cy: Bar troedyn

en: Footer Menu
cy: Dewislen troedyn

en: Footer Options
cy: Dewisiadau troedyn

en: Footer Widgets
cy: Teclyn Troedyn

en: Footer Widgets 1
cy: Teclynnau troedyn 1

en: Footer Widgets 2
cy: Teclynnau troedyn 2

en: Footer Widgets 3
cy: Teclynnau troedyn 3

en: Footer Widgets 4
cy: Teclynnau footer 4

en: Form Builder
cy: Adeiladwr ffurflen

en: Form Inputs
cy: Ffurfio mewnbynnau

en: Free
cy: Am ddim

en: Free Vs Pro
cy: Am ddim vs pro

en: Full Size:
cy: Maint llawn:

en: Full Width
cy: Lled llawn

en: Full Width Footer
cy: Troedyn llawn lled

en: Full Width Header
cy: Pennawd lled llawn

en: Full Width Main Navigation
cy: Prif lywiwr lled llawn

en: Full Width Page (no sidebar)
cy: Tudalen lled llawn (dim bar ochr)

en: FullScreen
cy: Sgrin lawn

en: Fully Customizable
cy: Yn gwbl Customizable

en: Gallery Layout
cy: Cynllun oriel

en: Gallery Sidebar
cy: Bar ochr yr oriel

en: General Text
cy: Testun cyffredinol

en: General Typography
cy: Teipograffeg cyffredinol

en: Get Started
cy: Cychwyn Arni

en: Get access to even more powerful features that will help you build a beautiful fast and responsive website in no time at all.
cy: Cael mynediad i nodweddion hyd yn oed yn fwy pwerus a fydd yn eich helpu i adeiladu gwefan hardd gyflym ac ymatebol mewn dim o dro.

en: Get access to exclusive WordPress content, deals & offers
cy: Cael mynediad i gynnwys WordPress unigryw, mae bargeinion yn cynnig

en: Get the PRO version!
cy: Cael y fersiwn PRO!

en: Go
cy: Ewch

en: Google Fonts
cy: Ffontiau Google

en: GooglePlus Link
cy: Cyswllt GooglePlus

en: Gradient
cy: Graddiant

en: Grid View
cy: Golwg Grid

en: Gutenberg Fullwidth No title
cy: Gutenberg Fulllled dim teitl

en: HAPPINESS
cy: Hapusrwydd

en: Have questions? Get in touch with us. We'll be happy to help
cy: Gael cwestiynau? Cysylltwch â ni. Byddwn yn hapus i helpu

en: Header
cy: Pennyn

en: Header Alignment
cy: Aliniad pennawd

en: Header Elements
cy: Elfennau pennawd

en: Header Layout
cy: Cynllun pennyn

en: Header Menu
cy: Dewislen pennyn

en: Header Menu Options
cy: Dewisiadau dewislen pennyn

en: Header Options
cy: Dewisiadau pennyn

en: Header Widget
cy: Teclyn pennawd

en: Header Widgets
cy: Teclynnau pennawd

en: Heading 1 (H1)
cy: Pennawd 1 (H1)

en: Heading 1 (H1) Color
cy: Pennawd 1 (H1) lliw

en: Heading 2 (H2)
cy: Pennawd 2 (H2)

en: Heading 2 (H2) Color
cy: Pennawd 2 (H2) lliw

en: Heading 3 (H3)
cy: Pennawd 3 (H3)

en: Heading 3 (H3) Color
cy: Pennawd 3 (H3) lliw

en: Heading 4 (H4)
cy: Pennawd 4 (H4)

en: Heading 4 (H4) Color
cy: Pennawd 4 (H4) lliw

en: Heading 5 (H5)
cy: Pennawd 5 (H5)

en: Heading 5 (H5) Color
cy: Pennawd 5 (H5) lliw

en: Heading 6 (H6)
cy: Pennawd 6 (H6)

en: Heading 6 (H6) Color
cy: Pennawd 6 (H6) lliw

en: Headline
cy: Prif

en: Hero Area
cy: Ardal arwr

en: Hi! Thanks for using the Responsive theme. Can you please do us a favor and give us a 5-star rating? Your feedback keeps us motivated and helps us grow the Responsive community.
cy: Siwmae! Diolch am ddefnyddio'r thema ymatebol. A allwch chi wneud o blaid, os gwelwch yn dda, a rhoi sgôr 5 seren i ni? Mae eich adborth yn ein cadw'n frwdfrydig ac yn ein helpu i dyfu'r gymuned ymatebol.

en: Hide Site Title
cy: Cuddio teitl y safle

en: Hide Tagline
cy: Cuddio'r Taglin

en: Home
cy: Cartref

en: Home Widget 1
cy: Teclyn cartref 1

en: Home Widget 2
cy: Teclyn cartref 2

en: Home Widget 3
cy: Teclyn cartref 3

en: Horizontal
cy: Llorweddol

en: Hover Border Color
cy: Lliw border hofran

en: Hover Color
cy: Lliw hofran

en: Hover Text Color
cy: Lliw testun hofran

en: IS A WARM CUP
cy: YN GWPAN CYNNES

en: ISO:
cy: Iso:

en: If you like <strong>Responsive Theme</strong> please leave us a %s rating. It takes a minute and helps a lot. Thanks in advance!
cy: Os ydych chi'n hoffi <strong>thema ymatebol</strong> , gadewch i ni gael sgôr o %s. Mae'n cymryd munud ac yn helpu llawer. Diolch o flaen llaw!

en: Image Information
cy: Gwybodaeth am ddelweddau

en: Import a website template(FREE)
cy: Mewngludo templed gwefan (am ddim)

en: Important: Not all fonts support every font-weight.
cy: Pwysig: Nid yw pob wynebfath yn cefnogi pob pwysau ffont.

en: In Header
cy: Yn y pennawd

en: Inherit
cy: Etifeddu

en: Inline logo & Site Title
cy: Logo mewnline teitl safle

en: Input Fields
cy: Meysydd mewnbwn

en: Inputs
cy: Mewnbynnau

en: Install Responsive Add-ons to get ready-to-use website templates that can be imported with one click.
cy: Gosod Adia-ONS ymatebol i gael templedi gwefan barod i'w defnyddio y gellir eu mewnforio gydag un clic.

en: Install and activate &raquo;
cy: Gosod a activate &raquo;

en: Interactive Sliders and Carousels
cy: Llithryddion rhyngweithiol a cylchol

en: Internal Server Error [500]
cy: Gwall gweinydd mewnol [500]

en: Italic
cy: Italig

en: Jetpack Portfolio
cy: Portffolio jeti'r pecyn

en: Join Facebook Group &raquo;
cy: Ymunwch â grŵp Facebook &raquo;

en: Label Color
cy: Lliw label

en: Labels
cy: Labeli

en: Layout
cy: Cynllun

en: Layouts
cy: Cynlluniau

en: Learn More &raquo;
cy: Ddysgu mwy &raquo;

en: Left
cy: Gadael

en: Left Sidebar
cy: Bar ochr chwith

en: Letter Spacing (px)
cy: Bylchu llythrennau (px)

en: Light: 200
cy: Golau: 200

en: Limited Options
cy: Opsiynau cyfyngedig

en: Line Height
cy: Uchder y llinell

en: Link
cy: Dolen

en: Link Color
cy: Lliw cyswllt

en: Link Hover Color
cy: Lliw hofran cyswllt

en: Link values together
cy: Cysylltu gwerthoedd â'i gilydd

en: LinkedIn Link
cy: Cyswllt LinkedIn

en: Links
cy: Cysylltiadau

en: Links Color
cy: Dolenni lliw

en: Links Hover Color
cy: Lliw hofran dolenni

en: List View
cy: Dangos Rhestr

en: Logo Padding (px)
cy: Padding logo (px)

en: Lowercase
cy: Isafswm

en: Main Content Width (%)
cy: Lled y prif gynnwys (%)

en: Main Menu
cy: Prif ddewislen

en: Main Navigation
cy: Prif fordwyo

en: Main Sidebar
cy: Prif Far Ochr

en: Medium: 500
cy: Canolig: 500

en: Meet the Responsive Power-users. Say hello, ask questions, give feedback, and help each other
cy: Cwrdd â'r defnyddwyr pŵer ymatebol. Dweud helo, gofyn cwestiynau, rhoi adborth, a helpu eich gilydd

en: Member designation
cy: Dynodiad aelod

en: Menu
cy: Dewislen

en: Menu Item Link Color
cy: Lliw cyswllt eitem dewislen

en: Menu Item Link Hover Color
cy: Lliw hofran cyswllt eitem dewislen

en: Menu Toggle Background Color
cy: Lliw cefndir Toglo dewislen

en: Menu Toggle Color
cy: Lliw Toglo'r ddewislen

en: Meta Alignment
cy: Aliniad meta

en: Meta Elements
cy: Elfennau meta

en: Meta Separator
cy: Gwahanydd meta

en: Meta Text Color
cy: Lliw testun meta

en: Mobile Friendly
cy: Gyfeillgar symudol

en: Name
cy: Enw

[ctx: Name of the large font size in the block editor]
en: Large
cy: Mawr

[ctx: Name of the larger font size in the block editor]
en: Larger
cy: Mwy

[ctx: Name of the regular font size in the block editor]
en: Regular
cy: Arferol

[ctx: Name of the small font size in the block editor]
en: Small
cy: Bach

en: Need help? Just raise a support ticket to get priority email support
cy: Angen help? Dim ond codi tocyn cymorth i gael cymorth e-bost blaenoriaeth

en: Newer comments &#8250;
cy: Sylwadau mwy diweddar & #8250;

en: Newer posts &#8250;
cy: Swyddi mwy newydd & #8250;

en: Next
cy: Nesaf

en: Next Post is
cy: Swydd nesaf yw

en: No Comments
cy: Dim sylwadau

en: No Sidebar
cy: Dim bar ochr

en: None
cy: Dim

en: Normal
cy: Arferol

en: Not connect. Verify Network.
cy: Ddim cysylltu. Gwirio'r rhwydwaith.

en: Number of Columns
cy: Nifer y colofnau

en: One Comment on &ldquo;%1$s&rdquo;
cy: Un sylw ar "%1$s"

en: Optimized for speed, loads in under 2 seconds
cy: Optimeiddio ar gyfer cyflymder, llwythi mewn o dan 2 eiliad

en: Overrides the WordPress front page option
cy: Diystyru'r opsiwn Tudalen flaen WordPress

en: Page
cy: Tudalen

en: Page %s
cy: Tudalen %s

en: Page Content
cy: Cynnwys y dudalen

en: Page Elements
cy: Elfennau Tudalen

en: Page Featured Image
cy: Delwedd nodwedd Tudalen

en: Page Options
cy: Dewisiadau Tudalen

en: Page Title
cy: Teitl y dudalen

en: Pages:
cy: Tudalennau:

en: Paste your shortcode, video or image source
cy: Gludwch eich shortcode, fideo neu ddelwedd Ffynhonnell

en: Permalink to %s
cy: Permalink i %s

en: Phone no
cy: Rhif ffôn

en: Pings&#47;Trackbacks
cy: INS & #47; traciau

en: Please choose the post categories that should not be displayed on the blog page
cy: Dewiswch y categorïau post na ddylid eu dangos ar y dudalen blog

en: Portfolio and Post Layouts
cy: Portffolio a chynllun post

en: Post Content
cy: Cynnwys Cofnod

en: Post Elements
cy: Elfennau ôl

en: Post Featured Image
cy: Delwedd Nodwedd Cofnod

en: Post Meta
cy: Ôl-meta

en: Post Title
cy: Teitlau Cofnod

en: Posted in %s
cy: Postiwyd yn %s

en: Posted on
cy: Cofnodwyd ar

en: Posted on
cy: Bostio ar

en: Posts tagged %s
cy: Swyddi wedi'u tagio %s

en: Previous
cy: Blaenorol

en: Previous Post is
cy: Swydd flaenorol yw

en: Price
cy: Pris

en: Price Color
cy: Lliw pris

en: Pricing Tables
cy: Tablau prisio

en: Private Priority Email Support
cy: Cymorth e-bost blaenoriaeth preifat

en: Private, Priority Support
cy: Preifat, cymorth â blaenoriaeth

en: Pro Ready Sites
cy: Safleoedd parod pro

en: Product Catalog Options
cy: Dewisiadau catalog cynnyrch

en: Product Elements
cy: Elfennau cynnyrch

en: Product Options
cy: Dewisiadau cynnyrch

en: Quick Start:
cy: Cychwyn cyflym:

en: Radius (px)
cy: Radiws (px)

en: Rating
cy: Marc

en: Rating Color
cy: Lliw sgôr

en: Ratings
cy: Graddau

en: Read More &raquo;
cy: Darllen mwy &raquo;

en: Read More Text
cy: Darllen mwy o destun

en: Read More Type
cy: Darllen mwy math

en: Read more &#8250;
cy: Darllenwch fwy & #8250;

en: Read more &raquo;
cy: Darllen mwy &raquo;

en: Ready-to-use Elementor page builder and Gutenberg website templates
cy: Templedi ar wefan Elfentyn parod-i-'w-ddefnyddio ac ar gyfer gwefan Gutenberg

en: Ready-to-use Website Templates
cy: Templedi gwefan sy'n barod i'w defnyddio

en: Recommended Plugins
cy: Ategion a argymhellir

en: Request Support &raquo;
cy: Ofyn am gymorth &raquo;

en: Requested JSON parse failed
cy: Wedi methu dosrannu JSON y gofynnwyd amdano

en: Requested page not found. [404]
cy: Heb ganfod y dudalen y gofynnwyd amdani. [404]

en: Responsive
cy: Ymatebol

en: Responsive Options
cy: Dewisiadau ymatebol

en: Right
cy: De

en: Right Sidebar
cy: Bar ochr dde

en: Sale % Value
cy: Gwerthu% value

en: Sale Bubble Style
cy: Arddull swigen gwerthu

en: Sale Notification
cy: Hysbysiad gwerthu

en: Sale!
cy: Gwerthu!

en: Scripts
cy: Sgriptiau

en: Scroll to Top
cy: Sgroliwch i'r brig

en: Search for:
cy: Chwilio am:

en: Search here &hellip;
cy: Chwilio yma &hellip;

en: Search results for: %s
cy: Canlyniadau chwilio ar gyfer: %s

en: Select Post
cy: Dewis Cofnod

en: Select post for feature 1
cy: Dewiswch swydd ar gyfer nodwedd 1

en: Select post for feature 2
cy: Dewiswch swydd ar gyfer nodwedd 2

en: Select post for feature 3
cy: Dewiswch post ar gyfer nodwedd 3

en: Select post for team member1
cy: Dewiswch post ar gyfer tîm member1

en: Select post for team member2
cy: Dewiswch post ar gyfer tîm member2

en: Select post for team member3
cy: Dewiswch post ar gyfer tîm member3

en: Shop Elements
cy: Elfennau'r siop

en: Shop Options
cy: Dewisiadau siop

en: Shop Product
cy: Cynnyrch siop

en: Short Description
cy: Disgrifiad byr

[ctx: Short name of the large font size in the block editor.]
en: L
cy: M

[ctx: Short name of the larger font size in the block editor.]
en: XL
cy: MWY

en: Shutter:
cy: Caead

en: Sidebar
cy: Bar Ochr

en: Sidebar Menu Alignment
cy: Aliniad dewislen bar ochr

en: Sidebar Options
cy: Dewisiadau bar ochr

en: Sidebar Position
cy: Safle'r bar ochr

en: Sidebar/Content
cy: Bar ochr/cynnwys

en: Single Blog Post
cy: Un post blog

en: Single Product Options
cy: Dewisiadau cynnyrch sengl

en: Single Product Structure
cy: Strwythur un cynnyrch

en: Site Branding
cy: Brandio safle

en: Site Content Padding (px)
cy: Padding cynnwys y safle (px)

en: Site Tagline
cy: Safle tagline

en: Site Tagline Color
cy: Lliw Taglin y safle

en: Site Title
cy: Teitl y safle

en: Site Title Color
cy: Lliw teitl y safle

en: Site Title Hover Color
cy: Lliw hofran teitl y safle

en: Slider, portfolio, pricing tables, WooCommerce widgets etc
cy: Llithrydd, portffolio, tablau prisio, teclynnau WooCommerce ac ati

en: Social Links
cy: Cysylltiadau cymdeithasol

en: Space Around
cy: Gofod o gwmpas

en: Spread
cy: Lledaenu

en: Square
cy: Sgwâr

en: Square Outline
cy: Amlinell sgwâr

en: Standard Fonts
cy: Ffontiau safonol

en: Stretched
cy: Ymestyn

en: Style
cy: Arddull

en: Sub Menu Background Color
cy: Lliw cefndir is-ddewislen

en: Sub Menu Item Link Color
cy: Lliw cyswllt eitemau is-ddewislen

en: Sub Menu Item Link Hover Color
cy: Lliw hofran cyswllt eitem yr is-ddewislen

en: Subheadline
cy: Is-bennawd

en: Submit Review &raquo;
cy: Cyflwyno'r adolygiad &raquo;

en: Support
cy: Cymorth

en: Tagged with:
cy: Tagged gyda:

en: Team Section
cy: Adran tîm

en: Team Section Options
cy: Opsiynau adran tîm

en: Team Title
cy: Teitl y tîm

en: Testimonial
cy: Tysteb

en: Testimonial Section
cy: Adran dysteb

en: Testimonial Title
cy: Tysteb teitl

en: Text Color
cy: Lliw'r Testun

en: Text Transform
cy: Trawsnewid testun

en: Text color
cy: Lliw testun

en: Thanks :)
cy: Diolch:)

en: The featured image, title and content from the posts will be used to display the client testimonials. Recommended image size for the featured images: 178 x 178px
cy: Bydd y ddelwedd, teitl a chynnwys o'r swyddi yn cael eu defnyddio i ddangos Tystebau'r cleient. Maint y ddelwedd a argymhellir ar gyfer y delweddau dan sylw: 178 x 178px

en: The featured image, title and content from the posts will be used to display the feature. Recommended image size for the featured images: 130 x 130px
cy: Bydd y ddelwedd, teitl a chynnwys o'r swyddi yn cael eu defnyddio i ddangos y nodwedd. Maint y ddelwedd a argymhellir ar gyfer y delweddau dan sylw: 130 x 130px

en: The featured image, title and content from the posts will be used to display the team member. Recommended image size for the featured images: 178 x 178px
cy: Bydd y ddelwedd, teitl a chynnwys o'r swyddi yn cael eu defnyddio i ddangos yr aelod o'r tîm. Maint y ddelwedd a argymhellir ar gyfer y delweddau dan sylw: 178 x 178px

en: Theme Options
cy: Dewisiadau thema

en: Thin: 100
cy: Tenau: 100

en: This is your first home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 6th widget from the top in area 6 called Home Widget 1. Title is also manageable from widgets as well.
cy: Dyma eich blwch teclyn cartref cyntaf. I olygu ewch i edrychiad} widgets a dewiswch y 6ed teclyn o'r brig yn ardal 6 o'r enw teclyn cartref 1. Teitl hefyd yn hydrin gan widgets yn ogystal.

en: This is your second home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 7th widget from the top in area 7 called Home Widget 2. Title is also manageable from widgets as well.
cy: Dyma'ch bocs teclyn cartref. I olygu, ewch i'r golwg} teclynnau a dewiswch 7fed teclyn o'r brig yn ardal 7 o'r enw teclyn cartref 2. Teitl hefyd yn hydrin gan widgets yn ogystal.

en: This is your third home widget box. To edit please go to Appearance > Widgets and choose 8th widget from the top in area 8 called Home Widget 3. Title is also manageable from widgets as well.
cy: Dyma eich blwch teclyn trydydd cartref. I olygu ewch i edrychiad} widgets a dewiswch 8fed teclyn o'r brig yn ardal 8 o'r enw teclyn cartref 3. Teitl hefyd yn hydrin gan widgets yn ogystal.

en: This post is password protected. Enter the password to view any comments.
cy: Mae'r swydd hon wedi'i diogelu gan gyfrinair. Rhowch y cyfrinair i weld unrhyw sylwadau.

en: This sidebar will be used on Product archive, Cart, Checkout and My Account pages.
cy: Bydd y bar ochr hwn yn cael ei ddefnyddio ar archif cynnyrch, cart, til a fy nhudalennau cyfrif.

en: Time out error
cy: Gwall amser allan

en: Title
cy: Teitl

en: Title Color
cy: Lliw'r teitl

en: To have access to a shop section please install and configure %1$s.
cy: I gael mynediad i adran siop Gosodwch a Ffurfweddwch %1$s.

en: To use this post for front page's team section, please enter below details:
cy: I ddefnyddio'r neges hon ar gyfer tîm y dudalen flaen, nodwch y manylion isod:

en: Transparent Header
cy: Pennawd tryloyw

en: Twitter Link
cy: Cyswllt Twitter

en: Typography
cy: Teipograffeg

en: Uncaught Error
cy: Gwall heb ei ddal

en: Update blog layout
cy: Cynllun blog diweddaru

en: Update page layout
cy: Cynllun Tudalen diweddaru

en: Upgrade To Pro
cy: Uwchraddio i pro

en: Upload logo & site icon
cy: Llwytho i fyny eicon y logo

en: Uppercase
cy: Uchafswm

en: Using the customizer options for layout, fonts & colors
cy: Defnyddio'r dewisiadau customizer ar gyfer gosodiad, ffontiau

en: Vertical
cy: Fertigol

en: View PRO Features
cy: Gweld nodweddion PRO

en: View all posts by %s
cy: Gweld pob cofnod gan %s

en: Website
cy: Wefan

en: Widgets Alignment
cy: Aliniad y widgets

en: Widgets Position
cy: Safle'r widgets

en: Width
cy: Lled

en: WooCommerce Sidebar
cy: Bar ochr WooCommerce

en: WooCommerce plugin
cy: Ategyn WooCommerce

en: You can add: px-em-%
cy: Gallwch ychwanegu: px-EM-%

en: You can put Contact Form 7 shortcode here.
cy: Gallwch gyflwyno ffurflen 7 shortcode yma.

en: YouTube
cy: Youtube

en: Your search for %s did not match any entries.
cy: Doedd eich chwiliad ar gyfer %s ddim yn cyfateb i unrhyw gofnodion.

en: Your title, subtitle and this very content is editable from Theme Option. Call to Action button and its destination link as well. Image on your right can be an image or even YouTube video if you like.
cy: Mae eich teitl, Isdeitl a'r union gynnwys hwn yn editable o thema opsiwn. Galwad i weithredu botwm a'i gyswllt cyrchfan hefyd. Gall delwedd ar eich hawl fod yn ddelwedd neu hyd yn oed fideo YouTube os mynnwch.

en: mm
cy: Mm

en: px - em - rem
cy: px-EM-REM

en: sec
cy: eil

en: team
cy: Tîm
